Manylion cyswllt

Cabinet

Cynghorydd Huw David (Cadeirydd)

(Ni roddir cyfeiriad)

01656 742116

Cllr.Huw.David@bridgend.gov.uk

Cynghorydd Charles Smith

Bridgend CBC
Swyddfeydd Dinesig
Angel Street
Bridgend
CF31 4WB

01656 663298

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Charles Smith fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Charles Smith fel ffeil CSV

Cllr.Charles.Smith@bridgend.gov.uk

Cynghorydd Philip White

Bridgend CBC
Swyddfeydd Dinesig
Angel Street
Bridgend
CF31 4WB

01656 731217

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Philip White fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Philip White fel ffeil CSV

Cllr.Phil.White@Bridgend.gov.uk

Cynghorydd Hywel Williams

Bridgend CBC
Swyddfeydd Dinesig
Angel Street
Bridgend
CF31 4WB

01656 643225
07767487790

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Hywel Williams fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Hywel Williams fel ffeil CSV

Cllr.Hywel.Williams@bridgend.gov.uk

Cynghorydd Dhanisha Patel

Members Services
Swyddfeydd Dinesig
Angel Street
Bridgend
CF31 4WB

01656 643195
07828 272015

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Dhanisha Patel fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Dhanisha Patel fel ffeil CSV

Cllr.Dhanisha.Patel@bridgend.gov.uk

Cynghorydd Richard Young

Bridgend CBC
Swyddfeydd Dinesig
Angel Street
Bridgend
CF31 4WB

01656 669527

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Richard Young fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Richard Young fel ffeil CSV

Cllr.Richard.Young@bridgend.gov.uk