Manylion cyswllt

Gweithgarwch Datblygu Aelodau

Cynghorydd Sean Aspey

14 Forge Way
Nottage
Porthcawl
CF36 3RP

01656 772988
07594 956483

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Sean Aspey fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Sean Aspey fel ffeil CSV

cllr.sean.aspey@bridgend.gov.uk

Cynghorydd Stuart Baldwin

Swyddfeydd Dinesig
Angel Street
Bridgend
CF31 4WB

07787 687457

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Stuart Baldwin fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Stuart Baldwin fel ffeil CSV

Cllr.Stuart.Baldwin@bridgend.gov.uk

Cynghorydd Tom Beedle

2 Chestnut Grove
Maesteg
CF34 0NT

01656 736954
07811 339988

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Tom Beedle fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Tom Beedle fel ffeil CSV

Cllr.Tom.Beedle@bridgend.gov.uk

Cynghorydd Jon-Paul Blundell

24 Ffordd Yr Afon
Cefn Glas
Bridgend
CF31 4UB

07507 211172

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Jon-Paul Blundell fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Jon-Paul Blundell fel ffeil CSV

Cllr.Jon-Paul.Blundell@bridgend.gov.uk

Cynghorydd Nicole Burnett

Members Services
Swyddfeydd Dinesig
Swyddfeydd Dinesig
Angel Street, Bridgend
CF31 4WB

07773 050830

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Nicole Burnett fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Nicole Burnett fel ffeil CSV

Cllr.Nicole.Burnett@bridgend.gov.uk

Cynghorydd Mike Clarke

16 Kittiwake Close
Rest Bay
Porthcawl
CF36 3UU

01656 786018
07957 456651

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Mike Clarke fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Mike Clarke fel ffeil CSV

Cllr.Mike.Clarke@bridgend.gov.uk

Cynghorydd Norah Clarke

16 Kittiwake Close
Porthcawl
Bridgend
CF36 3UU

01656 786018

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Norah Clarke fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Norah Clarke fel ffeil CSV

Cllr.Norah.Clarke@bridgend.gov.uk

Cynghorydd Richard Collins

Highfields
24 Neath Road
Maesteg
CF34 9PG

01656 736544

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Richard Collins fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Richard Collins fel ffeil CSV

Cllr.Richard.Collins@bridgend.gov.uk

Cynghorydd Huw David


01656 742116

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Huw David fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Huw David fel ffeil CSV

Cllr.Huw.David@bridgend.gov.uk

Cynghorydd Paul Davies

1 Evans Terrace
Caerau
Maesteg
CF34 0RH

01656 734997
07925 063468

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Paul Davies fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Paul Davies fel ffeil CSV

Cllr.Paul.Davies2@bridgend.gov.uk

Cynghorydd Pam Davies

1 Maes Yr Eirlys
Broadlands
Bridgend
CF31 5DG

01656 658490
07532 021914

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Pam Davies fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Pam Davies fel ffeil CSV

Cllr.Pam.Davies@Bridgend.gov.uk

Cynghorydd Sorrel Dendy

3 Mount Pleasant
Blaengarw
Bridgend
CF32 8AL

01656 871407
07707 683559

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Sorrel Dendy fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Sorrel Dendy fel ffeil CSV

Cllr.Sorrel.Dendy@bridgend.gov.uk

Cynghorydd Keith Edwards

140 Mill View
Garth
Maesteg
CF34 0DD

01656 734379

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Keith Edwards fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Keith Edwards fel ffeil CSV

Cllr.Keith.Edwards@Bridgend.gov.uk

Cynghorydd Jane Gebbie

3 Kenfig Mews
Kenfig Hill
Bridgend
CF33 6FG

07508 643052

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Jane Gebbie fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Jane Gebbie fel ffeil CSV

Cllr.Jane.Gebbie@bridgend.gov.uk

Cynghorydd Tom Giffard

75 Bishopswood
Brackla
Bridgend
CF31 2LY

07814 408560

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Tom Giffard fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Tom Giffard fel ffeil CSV

Cllr.Tom.Giffard@bridgend.gov.uk

Cynghorydd Richard Granville

64 Heol Onnen
North Cornelly
Bridgend
CF33 4DS

01656 749321

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Richard Granville fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Richard Granville fel ffeil CSV

Cllr.Richard.Granville@bridgend.gov.uk

Cynghorydd Cheryl Green

Bryn y Fro
55 High Street
Laleston
Bridgend
CF32 0HL

01656 659288
07990 505496

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Cheryl Green fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Cheryl Green fel ffeil CSV

Cllr.Cheryl.Green@bridgend.gov.uk

Cynghorydd Gareth Howells

15 Garnwen Terrace
Nantyffyllon
Maesteg
CF34 0ET

01656 730457

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Gareth Howells fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Gareth Howells fel ffeil CSV

Cllr.Gareth.Howells@bridgend.gov.uk

Cynghorydd Altaf Hussain

20 Plas Ty Mawr
Pen y Fai
Bridgend
CF31 4NH

07817 506004

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Altaf Hussain fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Altaf Hussain fel ffeil CSV

Cllr.Altaf.Hussain@bridgend.gov.uk

Cynghorydd Malcolm James

156 Mill View
Garth
Maesteg
CF34 0DP

01656 734732

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Malcolm James fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Malcolm James fel ffeil CSV

Cllr.malcolm.james@bridgend.gov.uk

Cynghorydd Brian Jones

23 Heol y Goedwig
Porthcawl
CF36 5DU

01656 771926
07828 175472

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Brian Jones fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Brian Jones fel ffeil CSV

Cllr.Brian.Jones@Bridgend.gov.uk

Cynghorydd Martyn Jones

3 Nicholls Road
Coytrahen
Bridgend
CF32 OEP

01656 729383

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Martyn Jones fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Martyn Jones fel ffeil CSV

cllr.martyn.jones@bridgend.gov.uk

Cynghorydd Mike Kearn

42 South View
Kenfig Hill
Bridgend
CF33 6DG

01656 712684

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Mike Kearn fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Mike Kearn fel ffeil CSV

Cllr.Mike.Kearn@bridgend.gov.uk

Cynghorydd David Lewis

30, Park Place
Sarn
Bridgend
CF32 9UA

01656 723085
07983 271721

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd David Lewis fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd David Lewis fel ffeil CSV

Cllr.David.Lewis@bridgend.gov.uk

Cynghorydd Janice Lewis

30, Park Place
Sarn
Bridgend
CF32 9UA

01656 723085

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Janice Lewis fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Janice Lewis fel ffeil CSV

Cllr.Janice.Lewis@bridgend.gov.uk

Cynghorydd John McCarthy

18, Cae Talcen
Pencoed
Bridgend
CF35 6RP

01656 372801
07910 986770

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd John McCarthy fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd John McCarthy fel ffeil CSV

Cllr.John.McCarthy@bridgend.gov.uk

Cynghorydd David Owen

3, Llewellyn Street
Nantymoel
Bridgend
CF32 7RF

01656 840010

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd David Owen fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd David Owen fel ffeil CSV

Cllr.David.Owen@bridgend.gov.uk

Cynghorydd Dhanisha Patel


01656 643195
07828 272015

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Dhanisha Patel fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Dhanisha Patel fel ffeil CSV

Cllr.Dhanisha.Patel@bridgend.gov.uk

Cynghorydd Ross Penhale-Thomas

7 Neath Road
Maesteg
Bridgend
CF34 9PG

(01656) 718989/734462
07734 651680

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Ross Penhale-Thomas fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Ross Penhale-Thomas fel ffeil CSV

Cllr.Ross.Thomas@bridgend.gov.uk

Cynghorydd Aniel Pucella

Casa Prima
Gwaun Coed
Brackla
Bridgend
CF31 2HS

01656 663193

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Aniel Pucella fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Aniel Pucella fel ffeil CSV

Cllr.Aniel.Pucella@bridgend.gov.uk

Cynghorydd James Radcliffe

29 St Brides Road
Aberkenfig
Bridgend
CF32 9PY

07977 017636

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd James Radcliffe fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd James Radcliffe fel ffeil CSV

Cllr.James.Radcliffe@bridgend.gov.uk

Cynghorydd Kay Rowlands

9 Cae Bron
Brackla
Bridgend
CF31 2HQ

01656 667559
07840 255517

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Kay Rowlands fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Kay Rowlands fel ffeil CSV

Cllr.Kay.Rowlands@bridgend.gov.uk

Cynghorydd Bridie Sedgebeer

(Ni roddir cyfeiriad)

07794 666940

Cllr.Bridie.Sedgebeer@bridgend.gov.uk

Cynghorydd Rod Shaw

9 Gloucester Buildings
Pantygog
Bridgend
CF32 8DW

01656 859170
07734 479732

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Rod Shaw fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Rod Shaw fel ffeil CSV

Cllr.Rod.Shaw@bridgend.gov.uk

Cynghorydd Charles Smith


01656 663298

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Charles Smith fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Charles Smith fel ffeil CSV

Cllr.Charles.Smith@bridgend.gov.uk

Cynghorydd Stephen Smith

12 Heol Bryn
North Cornelly
Bridgend
CF33 4DE

01656 740701
07712 243581

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Stephen Smith fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Stephen Smith fel ffeil CSV

Cllr.Stephen.Smith1@bridgend.gov.uk

Cynghorydd John Spanswick

5 Min-y-Coed
Brackla
Bridgend
CF31 2AF

01656 646534

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd John Spanswick fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd John Spanswick fel ffeil CSV

Cllr.John.Spanswick@bridgend.gov.uk

Cynghorydd Roz Stirman

1 Stable Lane
Pantygog
Bridgend
CF32 8DQ

01656 870183
07712 558370

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Roz Stirman fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Roz Stirman fel ffeil CSV

Cllr.Roz.Stirman@bridgend.gov.uk

Cynghorydd Gary Thomas

1 Broad Oak Way
Bryntirion
Bridgend
CF31 4EQ

01656 665394
07960331055

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Gary Thomas fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Gary Thomas fel ffeil CSV

Cllr.Gary.Thomas@bridgend.gov.uk

Cynghorydd Tim Thomas

247 Erw Hir
Brackla
Bridgend
CF31 2DH

07552 650550

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Tim Thomas fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Tim Thomas fel ffeil CSV

Cllr.Timothy.Thomas@bridgend.gov.uk

Cynghorydd Jefferson Tildesley MBE

Llanberis House
23 Heol Fach
North Cornelly
CF33 4LB

01656 740320

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Jefferson Tildesley MBE fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Jefferson Tildesley MBE fel ffeil CSV

Cllr.Jeff.Tildesley@Bridgend.gov.uk

Cynghorydd Elaine Venables

Bridgend CBC
Swyddfeydd Dinesig
Angel Street
Bridgend
CF31 4WB

01656 869044

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Elaine Venables fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Elaine Venables fel ffeil CSV

Cllr.Elaine.Venables@Bridgend.gov.uk

Cynghorydd Sadie Vidal

75 Bishopswood
Brackla
Bridgend
CF31 2LY

07498 718424

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Sadie Vidal fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Sadie Vidal fel ffeil CSV

Cllr.Sadie.Vidal@bridgend.gov.uk

Cynghorydd Matthew Voisey

122 Merthyr Mawr Road
Bridgend
CF31 3NY

01656 768228

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Matthew Voisey fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Matthew Voisey fel ffeil CSV

Cllr.Matthew.Voisey@bridgend.gov.uk

Cynghorydd Lyn Walters

40 Merthyr Mawr Road
Bridgend
CF31 3NR

07926 366240

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Lyn Walters fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Lyn Walters fel ffeil CSV

Cllr.Lyn.Walters@bridgend.gov.uk

Cynghorydd Ken Watts

10 Islawen Meadows
Pencoed
Bridgend
CF35 6LW

01656 643375
07816 873194

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Ken Watts fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Ken Watts fel ffeil CSV

Cllr.Ken.Watts@bridgend.gov.uk

Cynghorydd Carolyn Webster

Ty Penderyn
13 Heol Penderyn
Brackla
Bridgend
CF31 2EA

01656 451941
07743 574786

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Carolyn Webster fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Carolyn Webster fel ffeil CSV

cllr.carolyn.webster@bridgend.gov.uk

Cynghorydd David White

64 Priory Avenue
Bridgend
CF31 3LR

01656 648191

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd David White fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd David White fel ffeil CSV

Cllr.David.White@bridgend.gov.uk

Cynghorydd Philip White


01656 731217

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Philip White fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Philip White fel ffeil CSV

Cllr.Phil.White@Bridgend.gov.uk

Cynghorydd Alex Williams

10 Islawen Meadows
Pencoed
CF35 6LW

07880 988358

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Alex Williams fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Alex Williams fel ffeil CSV

Cllr.Alex.Williams1@bridgend.gov.uk

Cynghorydd Amanda Williams

118 Heol West Plas
Coity
Bridgend
CF35 6BH

01656 767993
07970 141815

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Amanda Williams fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Amanda Williams fel ffeil CSV

Cllr.Amanda.Williams@bridgend.gov.uk

Cynghorydd Hywel Williams


01656 643225
07767487790

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Hywel Williams fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Hywel Williams fel ffeil CSV

Cllr.Hywel.Williams@bridgend.gov.uk

Cynghorydd Julia Williams

17 Minffrwd Road
Pencoed
Bridgend
CF35 6RL

01656 860381

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Julia Williams fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Julia Williams fel ffeil CSV

jewilliams7@hotmail.com

Cynghorydd Richard Young


01656 669527

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Richard Young fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Richard Young fel ffeil CSV

Cllr.Richard.Young@bridgend.gov.uk