Manylion cyswllt

Bwrdd Gwasanaethau Lleol

Cynghorydd Tom Beedle

2 Chestnut Grove
Maesteg
CF34 0NT

01656 736954
07811 339988

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Tom Beedle fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Tom Beedle fel ffeil CSV

Cllr.Tom.Beedle@bridgend.gov.uk

Sarah Daniel (Committee Clerk)

(Ni roddir cyfeiriad)

John Finch

(Ni roddir cyfeiriad)

Cynghorydd Jane Gebbie

3 Kenfig Mews
Kenfig Hill
Bridgend
CF33 6FG

07508 643052

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Jane Gebbie fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Jane Gebbie fel ffeil CSV

Cllr.Jane.Gebbie@bridgend.gov.uk

Cynghorydd Tom Giffard

75 Bishopswood
Brackla
Bridgend
CF31 2LY

07814 408560

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Tom Giffard fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Tom Giffard fel ffeil CSV

Cllr.Tom.Giffard@bridgend.gov.uk

Ian Jessop

(Ni roddir cyfeiriad)

Gail Jewell (Committee Clerk)

(Ni roddir cyfeiriad)

Claire Marshall

(Ni roddir cyfeiriad)

Clive Owen

(Ni roddir cyfeiriad)

Cynghorydd Rod Shaw

9 Gloucester Buildings
Pantygog
Bridgend
CF32 8DW

01656 859170
07734 479732

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Rod Shaw fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Rod Shaw fel ffeil CSV

Cllr.Rod.Shaw@bridgend.gov.uk

Joanne Smith

(Ni roddir cyfeiriad)

Cynghorydd John Spanswick

5 Min-y-Coed
Brackla
Bridgend
CF31 2AF

01656 646534

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd John Spanswick fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd John Spanswick fel ffeil CSV

Cllr.John.Spanswick@bridgend.gov.uk

Cynghorydd Tim Thomas

247 Erw Hir
Brackla
Bridgend
CF31 2DH

07552 650550

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Tim Thomas fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Tim Thomas fel ffeil CSV

Cllr.Timothy.Thomas@bridgend.gov.uk

David White

(Ni roddir cyfeiriad)