Manylion cyswllt

Pwyllgor Craffu Testun 3

Councillor Steven Bletsoe

Swyddfeydd Dinesig
Angel Street
Bridgend
CF31 4WB

Lawrlwythwch manylion cyswllt Councillor Steven Bletsoe fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Councillor Steven Bletsoe fel ffeil CSV

cllr.steven.bletsoe@bridgend.gov.uk

Cynghorydd Jon-Paul Blundell (Cadeirydd)

24 Ffordd Yr Afon
Cefn Glas
Bridgend
CF31 4UB

07507 211172

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Jon-Paul Blundell fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Jon-Paul Blundell fel ffeil CSV

Cllr.Jon-Paul.Blundell@bridgend.gov.uk

Councillor Eugene Caparros

(Ni roddir cyfeiriad)

07849 124047

ecaparros@outlook.com

Cynghorydd Norah Clarke

Bridgend CBC
Civic Offices
Angel Street
Bridgend
CF31 4WB

01656 786018

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Norah Clarke fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Norah Clarke fel ffeil CSV

Cllr.Norah.Clarke@bridgend.gov.uk

Cynghorydd Richard Collins

Highfields
24 Neath Road
Maesteg
CF34 9PG

01656 736544

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Richard Collins fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Richard Collins fel ffeil CSV

Cllr.Richard.Collins@bridgend.gov.uk

Councillor Colin Davies

Swyddfeydd Dinesig
Angel Street
Bridgend
CF31 4WB

Lawrlwythwch manylion cyswllt Councillor Colin Davies fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Councillor Colin Davies fel ffeil CSV

Cllr.Colin.Davies@bridgend.gov.uk

Cynghorydd Paul Davies


Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Paul Davies fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Paul Davies fel ffeil CSV

Cllr.Paul.Davies2@bridgend.gov.uk

Councillor Melanie Jayne Evans

Swyddfeydd Dinesig
Angel Street
Bridgend
CF31 4WB

Lawrlwythwch manylion cyswllt Councillor Melanie Jayne Evans fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Councillor Melanie Jayne Evans fel ffeil CSV

cllr.melanie.evans@bridgend.gov.uk

Councillor Neelo Farr

Swyddfeydd Dinesig
Angel Street
Bridgend
CF31 4WB

Lawrlwythwch manylion cyswllt Councillor Neelo Farr fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Councillor Neelo Farr fel ffeil CSV

Cllr.Neelo.Farr@bridgend.gov.uk

Cynghorydd Jane Gebbie

Swyddfeydd Dinesig
Angel Street
Bridgend
CF31 4WB

01656643616
07508 643052

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Jane Gebbie fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Jane Gebbie fel ffeil CSV

Cllr.Jane.Gebbie@bridgend.gov.uk

Councillor Philip Jenkins

Swyddfeydd Dinesig
Angel Street
Bridgend
CF31 4WB

Lawrlwythwch manylion cyswllt Councillor Philip Jenkins fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Councillor Philip Jenkins fel ffeil CSV

cllr.philip.Jenkins@bridgend.gov.uk

Cynghorydd Martyn Jones

3 Nicholls Road
Coytrahen
Bridgend
CF32 OEP

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Martyn Jones fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Martyn Jones fel ffeil CSV

cllr.martyn.jones@bridgend.gov.uk

Cynghorydd Mike Kearn

42 South View
Kenfig Hill
Bridgend
CF33 6DG

01656 712684

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Mike Kearn fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Mike Kearn fel ffeil CSV

Cllr.Mike.Kearn@bridgend.gov.uk

Councillor William Kendall

Swyddfeydd Dinesig
Angel Street
Bridgend
CF31 4WB

Lawrlwythwch manylion cyswllt Councillor William Kendall fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Councillor William Kendall fel ffeil CSV

cllr.william.kendall@bridgend.gov.uk

Councillor Jonathan Edward Pratt

Bridgend CBC
Swyddfeydd Dinesig
Angel Street
Bridgend
CF31 4WB

Lawrlwythwch manylion cyswllt Councillor Jonathan Edward Pratt fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Councillor Jonathan Edward Pratt fel ffeil CSV

Cllr.Jonathan.Pratt@bridgend.gov.uk

Cynghorydd John Spanswick

8 Rushfield Gardens
Bridgend
CF31 1DE

01656 713960

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd John Spanswick fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd John Spanswick fel ffeil CSV

Cllr.John.Spanswick@bridgend.gov.uk

Councillor Graham Walter

Bridgend CBC
Swyddfeydd Dinesig
Angel Street
Brigend
CF31 4WB

07889 663472

Lawrlwythwch manylion cyswllt Councillor Graham Walter fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Councillor Graham Walter fel ffeil CSV

Cllr.Graham.Walter@bridgend.gov.uk

Cynghorydd Hywel Williams

Gwasanaethau Aelodau
Swyddfeydd Dinesig
Stryd yr Angel
Pen y Bont ar Ogwr
CF31 4WB

01656 643225
07767487790

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Hywel Williams fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Hywel Williams fel ffeil CSV

Cllr.Hywel.Williams@bridgend.gov.uk

Councillor Ian Williams

Bridgend CBC
Swyddfeydd Dinesig
Angel Street
CF31 4WB

Lawrlwythwch manylion cyswllt Councillor Ian Williams fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Councillor Ian Williams fel ffeil CSV

Cllr.Ian.Williams@bridgend.gov.uk

Councillor Martin Williams

Bridgend CBC
Swyddfeydd Dinesig
Angel Street
Bridgend
CF31 4WB

Lawrlwythwch manylion cyswllt Councillor Martin Williams fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Councillor Martin Williams fel ffeil CSV

cllr.martin.williams@bridgend.gov.uk